Welcome To Minh Khai High School

nghja_chrjs
La liếm tốt

July 19th, 2009, 9:40 am #1

Đầu tiên chrjs xin lỗi mọi ng vì đã tự ý bok' tem box khối 10 (hiz, em bị thằng ku adm nó ép phải làm :( ) hjhj đùa vui vậy thôi
Chào mừng các em đã đến với 4rum Minh Khai, nơi tràn ngập những tiếng cười, những niềm vui, nhưng cũng có những nỗi buồn,những điều thầm kín :)) những tâm tư tình cảm trên sẽ đc tất cả mọi ng cảm nhận khi vào 4rum Minh Khai (nghe hơi ngứa, hjhj thông cảm văn em có 6, ).

Với ngôi nhà MK này, có rất nhiều box hay để các em tham gia, có những box giải trí ở phần thư giãn giải trí, có những box giúp các em học tập như box về văn học, ngoại ngữ,...Ngoài ra những vấn đề nào về trg mà các em ko biết, có thể vào một số box ở phần đầu tiên, cảm thấy chưa thoả mãn về 4r, cảm thấy ko hay điều j các em cho thể đóng góp ý kiến của mình, các mod, s-mod, vip men hay adm Luân sẽ nghe ra bổ sung
Qua một số lời giới thiệu 4r trg mình của mod 11a6 Chrjs dù chưa đc rõ ràng và dễ hiểu lắm nhưng để cho các em hình dung các phần của 4rum trg mình...:)

Cuối cùng là chrjs chúc các em sẽ có năm đầu tiên học ở Minh Khai High School này sẽ tràn ngập những điểm tốt, chúc box khối 10 đông khách :)
đời l? bể khổ....m? ch?ng sinh lại k biết bơi....amen :))
Like
Share

xmr.bk
Th?nh vi?n nhiệt t?nh

July 19th, 2009, 10:34 am #2

Yêu cầu mod Chrjs ko ðj phá tem linh tinh nhá ( cho dù là yêu cầu của anh :)) )
Ðùa xíu ...
Chào mừng các em lớp 10 ðến với -:¦:-.¸¸.·°¨*¤-:¦:- -»Ngôi nhà Minh Khai«- -:¦:-¤*¨°·.¸¸.-:¦:-: nhé , hj ^^
M?y trọn kiếp sẽ chung t?nh với gi?
Chọn t?nh anh sẽ chỉ c? m?nh em
Nếu xa em anh sẽ buồn m?i m?i
C? bao giờ em nghĩ thế kh?ng em

Like
Share

July 19th, 2009, 10:51 am #3

Chào mừng các bé xinh đẹp và các nhóc đẹp zai khối 10 gia nhập vào ngôi nhà Minh Khai
Box của các nhóc mà toàn các anh chị vào la liếm (bây h mình được làm anh chị, sướng thật...)

xmr.bk
Th?nh vi?n nhiệt t?nh

July 19th, 2009, 12:46 pm #4

anco.quysu wrote:Chào mừng các bé xinh đẹp và các nhóc đẹp zai khối 10 gia nhập vào ngôi nhà Minh Khai
Box của các nhóc mà toàn các anh chị vào la liếm (bây h mình được làm anh chị, sướng thật...)
Thôi nhá, ko la liếm nữa, để chỗ cho các em nhé
M?y trọn kiếp sẽ chung t?nh với gi?
Chọn t?nh anh sẽ chỉ c? m?nh em
Nếu xa em anh sẽ buồn m?i m?i
C? bao giờ em nghĩ thế kh?ng em

Like
Share

Mr.Vic
C? t?n tu?i

July 19th, 2009, 1:22 pm #5

thuj cho em la liếm lần cuối nhé hi oi rất tiếc là năm nay hok dc học cùng các em hjx tiếc thật hjc nhưg hok sao du sao truog mình vẫn hay ttổ chức các dịp cắm trại cho toàn bộ trg gặp nhau mà hj`.......jêu các em hehe =)) =))
..............one life............one dream..........
........one happiness....one love......^@^!!............
Like
Share

girlbannem_bankem
La liếm tốt

July 19th, 2009, 2:13 pm #6

Ye^u cac" be" lam" y"! Nam nay minh` van~ hoc khoi chieu` van~ dc gap cac em!Ko biet nam nay khoi 10 vao` co" em nao` than` dong` sieu sao..........hay la dep zai co' tieng"...............................hay la` xinh gai" co" thi` nhu nam nhoai" ko nho?.................................................

Oi, minh` gja` roi :( :( :( :( :(
b-( b-( b-( b-( b-( b-( b-(
Like
Share

DcR.LizK
L?o l?ng

July 19th, 2009, 3:33 pm #7

Lớp 10 còn chưa nhập học các bác đã chém thể này ai giám vô nữa hiz >"<
StreetRocker Team - BnDoubleT Crew - K1 Band
Mail: dcrlizk@gmail.com
FB: http://www.facebook.com/Dcrlizk

Like
Share

July 20th, 2009, 6:23 am #8

uj!may a chy nay`nhanh that.dang'le~ra de?cho cac e y'vjt.tu nhjen zo vjet trc',cac e ma tjm thj tju mat thui
Nam nay dan lop 10 an j ma to the nho?ngay`xua cac a chy pe'jo`nhjn laj cac e ma them`wa dj mat
&#9562;??m ??? kh?'? ??hj ???`j ?g??`j ?h?'? h?'?
&#9562;??m ??? ߵ?`? ??hj Th?' Gj?'j d?j ?h??.....
&#9562;??m ?hj ??h?'? khj ?g??`j ??? ?m kh?'?....
&#9562;?V?` ?m ߵ?`? ??hj ?g??`j ?'? x? ?m.......
??????r??v?????v?????
Like
Share

nghja_chrjs
La liếm tốt

July 20th, 2009, 7:20 am #9

các em lớp 10 cố gắng nhé, sáng nay gặp các em đến nộp hồ sơ mà nhớ lại thời điểm một năm trc mình cũng vây, nhưng hôm nay trời mưa nên các em có lẽ khổ hơn mình năm ngoài, hjhj, cứ coi như đây là kỉ niệm đầu tiên về trường Mình Khai nhé, ngày đầu tiên đến trg với danh nghĩa là học sinh lớp 10 mà phải đội mưa đến trg :), cố lên các pé
&#273;&#7901;i l? b&#7875; kh&#7893;....m? ch?ng sinh l&#7841;i k bi&#7871;t b&#417;i....amen :))
Like
Share

devilboy2512
Tr?m Spam :)

July 20th, 2009, 12:35 pm #10

Ở Đây có cả nhữg điều thầm kín nữa hả
Em Văn 6 còn hơn anh Văn 4 :)) :)) :))
Người ta bảo Văn càng Ngu Chém Gió càng Siêu
Khi nào cảnh Giới làm văn đạt 1 Thỳ
Người đời gọi là Thần " điêu " Đại Hiệp

Chào mừng các em bé Khối 10 vào 4dum lày :)) :)) :))
Mỳnh vô duyên quá Khụ Khụ Khụ :( :( :( :(
&#7842;NH THU&#7902; B?....
...............
...............
?i V?i

--------------------------------
Admin: &#7842;nh to qu? resize l&#7841;i &#273;i
Like
Share