Nội Qui Box Thầy Cô

xmr.bk
Th?nh vi?n nhiệt t?nh

April 24th, 2009, 2:22 pm #1

Nội qui box Thầy Cô
* * *
--------------------------
* * *

Các bạn có thể lập topic về các thầy cô của mình, chỉ cần tuân theo các nguyên tắc:
wrote:1/ Topic phải có tên Thầy hoặc Cô và bộ môn giảng dạy.

2/ Tuyệt đối không gọi Thầy Cô bằng "ổng", "bả", hay các từ đại loại như vậy, thậm chí viết tắt, viết không dấu ...

3/ Các bạn có thể bàn mọi việc xung quanh thầy cô mình nhưng không được đi sâu vào chuyện riêng tư của thầy cô, các bạn cũng có quyền góp ý, nói lên bức xúc về thầy cô nhưng hãy nói lên một cách lịch sự, tôn trọng thầy cô của mình, để thể hiện mình là một học sinh, và lưu ý rằng các bạn không được nói quá đáng .4/ Không: nói tục, chửi thề, dùng lời lẽ bất kính, không tôn trọng đối với giáo viên dù dưới bất cứ hình thức nào và trong bất cứ tình huống nào.

5/ Không: spam, tán gẫu, chat chit trong các topic dưới mọi hình thức
Những bài vi phạm nội qui trong box này sẽ được xử lí nặng và tuyệt đối không nương tay với các thành viên có bài viết vi phạm, vì vậy mong mọin gười hãy làm theo đúng nguyên tắc để không có chuyện khó xử xảy ra.

Các bạn cứ thoải mái nói lên tâm sự của mình về thầy cô nhưng chỉ cần nhớ vài điều nhỏ nhặt trên đây thôi nha ! Hy vọng mọi người vui vẻ !
M?y trọn kiếp sẽ chung t?nh với gi?
Chọn t?nh anh sẽ chỉ c? m?nh em
Nếu xa em anh sẽ buồn m?i m?i
C? bao giờ em nghĩ thế kh?ng em

Like
Share