nghja_chrjs
La liếm tốt

May 7th, 2009, 1:42 am #41

àh vậy àh, để bao h chrjs thử để ý b10 xem ai đeo kính xanh đen nhỉ,

bạn j b7 ơi, không phải ngại j đâu, bạn thấy ai vào đây cũng đều gt bản thân mình mà, có j đâu mà ngại
đời l? bể khổ....m? ch?ng sinh lại k biết bơi....amen :))
Like
Share

fuogdug_cheerful_b10
Chuy?n Nghiệp

May 7th, 2009, 1:51 am #42

ờ, thế cũg ðc Chrjs ạ. Àh nhýg mà tớ ko hay ðeo kính ðâu, có lúc nào học hay ði ðýờg may ra mới ðeo thôy.
Like
Share

nghja_chrjs
La liếm tốt

May 7th, 2009, 2:47 am #43

đính chính với bà con cô bác là chrjs 60kg nhé (lúc trước ghi nhầm là 65kg) nên chrjs đã sửa lại, hjhj =))
Like
Share

Mr.Vic
C? t?n tu?i

May 7th, 2009, 5:04 am #44

cac mem snag cm cho t0*' dj nao` topic moi' lap nog' hoi? vua thoi vua an na;
..............one life............one dream..........
........one happiness....one love......^@^!!............
Like
Share

May 7th, 2009, 7:02 am #45

TO' LA SIU NHAN. cua 10A6 .Den bi gio` to' van ko hiu? tai sao to' lai koa' biet danh i'/thui ke. chap zi may ban gai'.anh Nghia~ nhi?.
Mong cac' ban A6 tham gia topic nhiu hon va xay dung 1 cong dong` pro` hon han? cac; lop khac'.quyen tam b-( b-( b-(
Like
Share

fuogdug_cheerful_b10
Chuy?n Nghiệp

May 7th, 2009, 9:56 am #46

èo ôy, bạn Siu nhân kia, đề nghị bạn dỡ ngay cái ava kia xuốg nház.
Nhìn trông kinh qá đi b-( b-(
Like
Share

nghja_chrjs
La liếm tốt

May 7th, 2009, 10:54 am #47

siu nhân ơi, bỏ cái ava đấy đi nhé, bạn cheeful nói rồi đấy, hình đấy không đc chấp nhận đâu, mà super cố gắng đánh vietkey đi nhé
Like
Share

May 7th, 2009, 12:13 pm #48

fuogdug_cheerful_b10 wrote: í í, đúg òy, tớ đeo kính xanh(có cả đen nữa đấy nhá) đó. Sao ko ra bảo tớ 1 câu để tớ còn bít bạn bít bè chớ. Lần sau ko đc thế đâu đấy nhá.
Thế thì tớ biết D rồi. Tớ hay gặp D ở nhà xe.
Hôm nào tớ gặp tớ sẽ chào cho biết bạn biết bè
Share

Mr.Vic
C? t?n tu?i

May 7th, 2009, 2:27 pm #49

b-( anh hoi toi. day crjs bao vao cm cho a ma hok vao` ak laj vao day la sao hu? hok cog bang` dau na'
:(( :(( :((
..............one life............one dream..........
........one happiness....one love......^@^!!............
Like
Share

nhokmxxm_kut3
Th?nh Vi?n

May 8th, 2009, 2:40 pm #50

á!! bạn siu nhân sinh ra đã biết làm trò đó r` ak??? ảnh đó là ảnh bạn siu nhan lúc bé phải hok?^^
nè! DUng đc lém!! ko biết gặp nhau D xử P hay P xủ D đêy!!
còn Chrjs nè!! P định chém tý thy` ai ngờ lớp 16 đó cũng có Thu Phương ak!!! COn gái ng ta hay ngại nên ko dám hé lộ điều gì về bản thân giống bạn MY xinh đó...
Thật ra P toàn bạn cũ ở MK còn một mjk P cô dơn đy ra NTT học... mún trở về ngày xưa gặp tụi bạn thy vô làm thành viên a6 thôi...
a6 P quen cũng nhiều nhug n~ mấy đúa đêý chưa thấy xuất đầu lộ diện ở 4 rum nè j cả!! nản thật:( nhug ko sao vào đêy quen đc nhiều bạn mới cũng hay mà!!:x
CÒn đâu P nx Chrjs thế chỉ là phỏng đoán mà thôi!! vì ít ng con trai nào mún ng khác nx về mjk như vậy_n~ ng đó thg là n~ boy mún mjk tôt lên đc mọi ng yêu quý...>> P hơi mạnh bạo dám nx như vậy về Chrjs... nếu có ngày gặp bạn P tyn P có thể nx đc bạn đó_vì P nhìn vào thế giới nội tâm của ng khác cũng ok^^

H?n thật chậm... c?ời thật t??i... y?u thật ch?n th?nh...v?... THA THỨ THẬT NHANH...^^
Like
Share