Đi Thi Tốt Nghiệp Vui Lắm Anh Em Ak

quanghh_mk
C? t?n tu?i

June 4th, 2009, 2:34 pm #1

:)) TÌnh hình là sau 3 ngày chiến đấu ở cái hang cung ngõ hẻm Thượng Cát xa xôi, hôm nay anh đã trở về truyền lại ít kinh nghiệm cho các em sau này có đi thi thì để ý nhá.
T1: Đừng có tin đề vịt nhá.Ít khi có chuyện lộ đề lắm.Cứ hỏi năm nay thì biết.99% giới thạo tin tức bị tủ đè chết zý không còn 1 tý tro mang về. Trc ngày thi phải đếm đc 50 tin nhắn có nội dung đề tương tự nhau tha hồ hý hửng. vào phòng vẫn còn hý hửng tưởng tủ nhà mình to nhất trường.Ai ngờ đọc đề thì mới méo mồm. Đứt luôn!!!!!

T2: Đến sớm ôn bài.
Em nào mà có tinh thần học tập thế là tốt đấy.Nhưng mà thôi tốt nhât là khuyên mấy em là ngủ ở nhà giữ gìn sức khỏe mà làm bài.
Còn ai muốn thư giãn, chém jó trc jò thi thì nên đến sớm.Chứ còn lúc đấy ồi thì không học hành đc ji đâu.

T3 Hòa đồng với dân TC nhé.bonk này cũng vui tính lắm, nếu nhiệt tình thì cũng khôngt thiệt đau.

T4: thương là jám thị nào mà nhìn càng nghiêm.Lúc nào cũng lầm lầm lỳ lỳ thì đó mới là những "Nhà giáo nhân từ biết thưưogn yêu học sinh"=))=))
HEHEHEHEHE Em toàn đi muộn về sớm nên chir có tưng ấy kinh nghiệm thoi, ai có ji cứ bổ sung góp ý nhá....
Like
Share

quanghh_mk
C? t?n tu?i

June 4th, 2009, 2:35 pm #2

HEHEHe tiếp tục xin tem ủng hộ bản thân, ủng hộ phong trào tự sýõng.
HAHAHAH Ðố ai lấy ðc tem của ta
=))=))
Like
Share

__NXT__
C? t?n tu?i

June 4th, 2009, 3:16 pm #3

Ông này dã man quá, tự biên tự diễn thịt mất cái tem rồi x-(

Thật may vì năm nay thi tại trường, thầy cô trông cũng dễ, đề đóm thì cũng trúng cả =))
Like
Share

Sentry
Ma mới

June 5th, 2009, 2:01 am #4

Nói chung là đề cũng dễ, thi theo kiểu 1 hit 1 life nên bộ ít ra cũng thương học trò :))
HIc mấy phòng bên trông dễ vãi lúa, phòng mình thì chả ho he được cái qué gì, hú hú...
Like
Share

June 5th, 2009, 7:17 am #5

thi ở trường được cái hôm thi toán nhà văn hóa tổ chức ca nhạc cho học sinh vừa thi vừa giải trí b-( b-( b-( b-( b-(

*[M?O L?Ời]*
Like
Share

June 5th, 2009, 12:20 pm #6

anh chị ơi, vần A thì thi ở trường nào?
Share

June 5th, 2009, 1:08 pm #7

còn tuỳ ban nào + năm đấy xếp hội đồng thi ntn em ạ, như năm nay thì ban nào cũng thi ở truờng mình hết

*[M?O L?Ời]*
Like
Share

devilboy2512
Tr?m Spam :)

June 5th, 2009, 3:28 pm #8

Thick nhất khoản Thi Toán Vừa làm vừa nghe Ka Nhạc
Đúng là chỉ có ở Trg` mình
Hát thì ngu mà cứ thick rống lên
điếc cả tai
Viết nhầm xừ đáp số
b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(b-(

Mà TC Thấy bảo cho chép bài thoả mái cơ mà
Vãi Núa...:|
ẢNH THUỞ B?....
...............
...............
?i V?i

--------------------------------
Admin: Ảnh to qu? resize lại đi
Like
Share

June 6th, 2009, 1:00 am #9

em ước gì em thi ở trường mình.
gặp mấy thầy u mình quen thì..... ;;) ;;) ;;)
Share

snow_queen_0812
Chuy?n Nghiệp

June 6th, 2009, 7:08 am #10

Em cũng muốn thi ở trường mình. Đã hồi hộp, run mà còn đến nơi đất khách quê người ko biết em có sống sót trở về nhà ăn cơm ko
Like
Share