xmr.bk
Th?nh vi?n nhiệt t?nh

August 19th, 2010, 2:33 pm #11

còn ai không nhỉ, mời pà con nào, sắp tới ngày kỉ niệm 45 năm thành lập trường rồi
M?y trọn kiếp sẽ chung t?nh với gi?
Chọn t?nh anh sẽ chỉ c? m?nh em
Nếu xa em anh sẽ buồn m?i m?i
C? bao giờ em nghĩ thế kh?ng em

Like
Share

August 19th, 2010, 3:24 pm #12

Mjk Khai _ sân trường rộng, nhiều cây cổ thụ...=> đó là điều hiển nhiên mà ai cũng biết... nhắc lại nhiều làm chi cho mệt.. Nhai đi nhai lại...như là....như là " động vật nhai lại í.." =))
wrote:Sau đây là 1 số cảm nhận của mình về mái trg` MK iu dấu.. ;;)
+ Đầu tiên là đám rêu sân trường đã để lại trog mình nhiều cảm xúc:)). Cái đợt mà mưa mưa í :)):)):))=>rất chi là bực mình...vì nó đã làm ta suýt ngã mấy lần rồi...x-( x-( hajjzzzzzzzzz.. CHỉ muốn vả cho nó vài phát thôi..=)) hahahaha
+ Học sjk Mk, nhìn chung con trai thì rất thùy mị, nết na. Con gái thì rất đanh đá, hay bắt nạt rồi vùi dập các bạn nam ( chỉ được 1 số thôi nhé) hê hê..
+ Các thầy cô Mk, cũng ko đến nỗi, ko quá khắt khe( trừ 1 số thầy cô..), ko quá dễ dãi, dạy học tốt, nhiệt tình, vui tính Tính tình " Hiền hậu" thì phải kể đến cô chủ nhiệm mình nhé! Cô Dương Thị Thanh Tân, dạy bộ môn vậy lý nhá..;))." Nhớ và yêu cô nhiều lắm.!!! "( e cứ viết ra vậy thôi, mặc dù e biết cô chưa chắc đã đọc được những dòng này..=)) )
=> Xjn gửi lời tri ân đến thầy cô_ những người đã đưa các học sjk lớp 12 cập cả bến,;)).he
Cuối cùng là lời nhắn nhủ tới các e lớp dưới: Gắng học nha các bé, đứa nào đỗ Đh chị thưởng bym bym.. zê zê!!!! =))=))=))=))
Yêu MK!!!!!!!
Like
Share

AnTròn
C? m?u mặt :)

August 20th, 2010, 3:43 pm #13

cô Tân dạy Lý lớp em
em sẽ chuyển nhời của chị đến cô :))
An đ? trở lại
Đồi bại hơn xưa =))
Like
Share

xmr.bk
Th?nh vi?n nhiệt t?nh

August 21st, 2010, 4:11 am #14

sợ cô ý cực , toàn gọi mình lên bảng viết công thực, hự hự
Chọn t?nh anh sẽ chỉ c? m?nh em
Nếu xa em anh sẽ buồn m?i m?i
C? bao giờ em nghĩ thế kh?ng em

Like
Share

heo xih ^^
L?o l?ng

August 21st, 2010, 7:31 am #15

ôi e nghe bảo cô ý cho đề tởm vs trông Kt ghê lắm àk chị :)), cảnh này em k đc đi thi TN vì môn Lý mất =))
Chọn t?nh em sẽ chỉ c? m?nh anh
Nếu xa anh em sẽ buồn m?i m?i
C? bao giờ anh nghĩ thế kh?ng anh

Like
Share

Min.s2
VIP mem
VIP mem

August 21st, 2010, 8:01 am #16

Đã từng đi học thêm cô vì quá dốt Lý =)))
Lying close to you feeling your heart beating and I'm wondering what you're dreaming, wondering if it's me you're seeing
Then I kiss your eyes and thank God we're together
I just want to stay with you in this moment forever, forever and ever.. :)

Like
Share

AnTròn
C? m?u mặt :)

August 21st, 2010, 12:39 pm #17

ớ hợ :))
chỉ chỗ em đi...để la liếm đề thy =))
An đ? trở lại
Đồi bại hơn xưa =))
Like
Share

ssl0v3
C? t?n tu?i

August 21st, 2010, 1:58 pm #18

tên: Người hoàn hảo
Lớp: 11B12
Trường mình được cái nhiều chim. (Ai đầu óc đen tối nhắm mắt lại) mỗi lần đi qua mấy cái cây gần căng tin là dễ dính đạn lắm ( 1 lần em xuýt... may mà số mình ko đen lắm . Hoho... NHưng mà trường mình được cái râm mát... mai này mà chặt cây đi rùi ghế đá trường mình ế... học sih trường mình không cần thẩm mĩ mà vẫn có làn da châu phi => TIẾC. NHưng rất tự hào vì 45namqua, trường mình trai qua bao bão táp mưa xa mà vẫn đứng sừng sững. Học sinh trường mình thì vui thôi rồi lượm ơi. Thầy cô trường mình thì từ xì tin đến thâm thúy đều c0' Nói chung là iu trường mình nhìu lắm. :*THPT Minh Khai No.1

Like
Share

August 21st, 2010, 2:26 pm #19

Hix sao cái tên em nó lại được đặt trang trọng ở trên kia thế ak...

Vì mới vào trường nên cảm nhận và suy nghĩ của em không có được dồi dào như các anh chị được ak. Mong anh chị thông cảm nhá....
Phải nói thật là trường ta hơi bị tồi tàn về vật chất cơ mà tinh thần học tập thì cứ gọi là vô đối ạ. Mới học hè mà em thật sợ kinh... Thấy thích nhất là các hoạt động trong trường ( nhất là cắm trại ý ak, mấy lần em đi la liếm oh` :))) Các cô thỳ cũng thoải mái hơn hồi cấp 2 cơ mà cũng bị sợ lúc bị gọi lên bảng lắm... Các thầy thì nghe anh zai học năm trước nói các thầy bị dê nên em bị cảnh giác:)). Chưa thân được với nhiều bạn mới nên em kô có nhiều ấn tượng mấy.

Like
Share

Min.s2
VIP mem
VIP mem

August 21st, 2010, 2:34 pm #20

Trường mình mà mưa thì thôi rồi.
Có 1 đợt mưa nước ngập đến đầu gối, đi tông đi học ( lách luật vì trời mưa :)) )
Vừa tan học cái xách cặp chạy hộc tốc sang lớp con Mun. Đang chạy hí ha hí hửng đến giữa sân trường thì oạch 1 phát. Cả 2 tầng chúng nó nhìn dồn xuống 1 con lóp ngóp bơi lội giữa sân trường. Ko biết làm thế nào đành đứng dậy chạy tiếp =))
Lying close to you feeling your heart beating and I'm wondering what you're dreaming, wondering if it's me you're seeing
Then I kiss your eyes and thank God we're together
I just want to stay with you in this moment forever, forever and ever.. :)

Like
Share