Góp ý một chút nha Admin ơi...

Mọi câu hỏi và góp ý của các bạn về diễn đàn sẽ được gửi tại đây,chúng tôi luôn lắng nghe ý kiến của bạn!?!

Góp ý một chút nha Admin ơi...

August 11th, 2010, 4:49 pm #1

Mình có vô 4rum lần này là lần thứ 2, và thấy là sau khi change thì nó cũng k khá hơn mấy, mà còn chậm và hơi giần giật . mình góp ý chút này, đi từ trên xuống dưới:

1. Cái ảnh trên Banner (có đúng là có banner k ta ???) : Mấy cái ảnh bút trông không ăn nhập gì với nhau, chữ nét chữ nết người thì quá nhỏ. Bạn kéo cho che chỗ đó đi còn hơn.

2. cái banner có logo trường : Cái Logo quá nhỏ, không nổi bật. Mình nghĩ bạn nên bỏ mấy cái pháo hoa đi, rối lắm. Bên phải nên đề tên trường. ở dưới để hàng chữ kỉ niệm 45 năm thành lập trường. thay pháo hoa bằng cái hình gì đó cũng đc. Phông chữ thì hơi nhỏ.

3.Dưới nữa: Cái con bướm màu Xanh: Haizzzz... k để làm gì. kéo to cái chạy ảnh ngang lun 4rum, còn mấy dòng kia bỏ xuống dưới. (chủ này còn to hơn tên trường ???)

4. Các box: Mình ko nhận xét nội dung, chỉ tính về trình bày : ảnh ở đầu mỗi box quá lộn xộn, không cùng kích cỡ, và chẳng ăn nhập gì với toàn cảnh. Nói chung là rối.
Tên box là cỡ thường mà đỏ thậm trong khi chú thik của box lại màu đỏ chót
~~~> dễ bấm nhầm lắm : Mình nghĩ Tên box nên nổi hơn, to hơn và in đậm, còn chú thik thì để cỡ nhỏ thui, màu xám ...

Và điều quan trọng là bạn hãy làm cái gì đó có dấu ấn của trường một chút na... phải có gì cho thấy đây đúng là 4rum của trg Mk chứ.
Hiiii
Like
Share

xmr.bk
Th?nh vi?n nhiệt t?nh

August 14th, 2010, 7:50 am #2

xem đc chưa nhỉ? Cả đêm ngồi làm đấy :((.
Có gì góp í tiếp e nhé :)
M?y trọn kiếp sẽ chung t?nh với gi?
Chọn t?nh anh sẽ chỉ c? m?nh em
Nếu xa em anh sẽ buồn m?i m?i
C? bao giờ em nghĩ thế kh?ng em

Like
Share

October 7th, 2010, 4:09 am #3

Banner trên cùng hẵng còn >"< ... lắm Hiện tại cũng khá rùi
Vào nhanh và k giật như trước nữa
Like
Share

xmr.bk
Th?nh vi?n nhiệt t?nh

January 5th, 2011, 2:07 pm #4

biiichan wrote:Banner trên cùng hẵng còn >"< ... lắm Hiện tại cũng khá rùi
Vào nhanh và k giật như trước nữa
góp í tiếp đi e
M?y tr&#7885;n ki&#7871;p s&#7869; chung t?nh v&#7899;i gi?
Ch&#7885;n t?nh anh s&#7869; ch&#7881; c? m?nh em
N&#7871;u xa em anh s&#7869; bu&#7891;n m?i m?i
C? bao gi&#7901; em ngh&#297; th&#7871; kh?ng em

Like
Share