rapper_mixno_kool_nhok
Chuy?n Nghiệp

November 5th, 2009, 3:24 pm #11

màk nhanh như thế em sợ chị nói em.... :( :( :(
ko fải thế đâu !! chỉ vì ng` ấy ko cần em !!! Em cũg vui vẻ chấp nhận ct thuj !!!!
đối vs em ko có j` fải gượng ép !! nếu ko thík thì thôi , có cố cũg chẳg để làm j`!!! còn g` nào thật lòng, hết lòng và có tc? vs em thật thì chị jết em, em cũg ko bỏ!!! =)) =)) =))
Tính em nó thế đếy !!! chị có thấy ko ưa hông !?? :( :( :(
Like
Share

girlbannem_bankem
La liếm tốt

November 7th, 2009, 3:44 am #12

Chep, uk` the" nhung ma lna sau trc' khj bat' dau` 1 caj' j cung~ faj? suy nghj~ kj~ da~ nhe', chu' tinh` trang dc 1 tg ngan' oi` ct, ko hay ho cho lam' dau, ma` ng` ngoai` nhin `vao`, aj ko hieu? thj ng` ta se~ ko co cam tinh` voj" ca? 2 ng`.

J` thj` j`chu" chuyen tc thj nen than trong 1 chut, cham` cham. thoi nhung la^u daj` la hay nhut"!

nhung ma neu' nhu chuyen cua em thj nhu the" la cung~ dung" thoi, ko co' j sai ca? Ko can thj dung' la faj tho^i that
Like
Share

rapper_mixno_kool_nhok
Chuy?n Nghiệp

November 7th, 2009, 2:11 pm #13

uhm !!! cảm ơn chị !! Cuộc sống mà !!! có lẽ là em cũg hơi vội vạng thật !!! chắc chị chưa biết tính em !!! em thoải mái lắm !! thế nào cũg đc, nếu yêu thì ừ !!! nhưg chị nói thế có khi fải suy nghĩ lại thật ! :( :( :(
mà em thoải mái wa' nên nhìu lúc nói chuyện cũg không suy nghĩ !! Nếu như có j` ko vưa ý thì chị thông cảm náz !!
Like
Share

xmr.bk
Th?nh vi?n nhiệt t?nh

November 8th, 2009, 1:54 am #14

2 anh chị vào ðây spam ác qá :)) Top lên vùn vụt, sợ thật
M?y trọn kiếp sẽ chung t?nh với gi?
Chọn t?nh anh sẽ chỉ c? m?nh em
Nếu xa em anh sẽ buồn m?i m?i
C? bao giờ em nghĩ thế kh?ng em

Like
Share

girlbannem_bankem
La liếm tốt

November 8th, 2009, 2:19 pm #15

@xmx.bk : Lên kệ tớ, đóng góp phong trào cho 4room nhiệt tình thế còn j? Phải khen

mới đúng chứ! Mà Luân ghen tị vì thua tớ chứ j? Biết ồi nhá! cụ Nguyễn Du cũng có câu:

"Hoa ghen thua thắm liễu hờn kém xanh" ghen n` là tàn tạ đấy!

Like
Share

girlbannem_bankem
La liếm tốt

November 8th, 2009, 2:25 pm #16

@ Nam: Thế là ko ổn rồi, Sao lại thế? chuyện j thoải mái thì thoải mái nhưng riêng chuyện tc thì ko đc dễ dãi như vậy!

"Nếu yêu thì ừ"............ Phải xem xét cho rõ tc của 2 ng` như thế nào đã rồi hẵng quyết định chứ!

Yêu khác thích khác, mà đã xác định chắc chắn là yêu thì chị nghĩ hãy quyết định lâu dài,
chuyện j cũng phải rạch ròi quan điểm ngay từ đầu, ko sau này dễ nảy sinh nhiều chuyện phức tạp, rắc rối lắm
Like
Share

rapper_mixno_kool_nhok
Chuy?n Nghiệp

November 9th, 2009, 1:15 am #17

vâng !! em nghe chị vậy !! lớn òy ko fải trẻ con nữa!!! làm j` cữg fải suy xét trc' sau ~!!!! *__*
Like
Share

girlbannem_bankem
La liếm tốt

November 12th, 2009, 12:06 pm #18

Hờ hờ, đúng ồi, nghe lời chị là tốt
Like
Share

rapper_mixno_kool_nhok
Chuy?n Nghiệp

November 12th, 2009, 1:46 pm #19

mình nói mếy câu ấy chẳg wen mồm j` cả !!!
mà chỉ nghe cái đúng thui !!! em nghe chị có chon lọc cả !! ko nghe tất đc!!! cái j` tốt mới nghe !! cái j` em ko tốt em mới sửa !! :)) :)) :))
Like
Share

rapper_mixno_kool_nhok
Chuy?n Nghiệp

November 12th, 2009, 1:51 pm #20

àk chị kòn kém lắm !!! em 53 cơ !! cứ từ từ náz !! SpAm chăm chỉ đi !! !!
màk có 2 chị em mìn đứng đầu là đẹp đội hình òy !! trc' sau ko wan trọng !! em cũg như chị và ngược lại !! ko sao đêu !!!
Like
Share