10 b12.Sóng ở đáy sông

tjeuhoangtu_9x
Ma mới

April 26th, 2010, 5:02 pm #1

Gần được 1 năm vào trường Minh Khai rồi!!! 1 năm gắn bó với 10b12 yêu quý!!! Các bạn đã cảm nhận được những gì về tập thể lớp mình!!!Về các thầy cô giáo và cả những người bạn nữa!Với tớ, khi vừa vào lớp, cảm thấy thật hồi hộp và khao khát đc khám phá những điều mới, những người bạn mới thật đặc biệt, không khí khác hẳn với hồi cấp 2! Chắc 1 phần cũng tại vì lớp có nhiều con gái nữa!Ai cũng muốn thể hiện mình,Ai cũng muốn tạo ấn tượng sâu sắc nhất. Đó cũng là chuyện đương nhiên.9x mà lại.Nhưng mà dần dần cũng quen.Mọi người cũng đoàn kết và biết quan tâm nhau hơn! Đó là thời gian đẹp nhất mà tớ cảm nhận được.Nhưng mà bây giờ khác rồi các kậu ạ!! Đúng là lớp nhiều con gái lắm chuyện sảy ra.Cô Mai Anh nói chẳng sai.Tha lỗi cho tớ nói thẳng.Mấy bạn lớp mình ngốc nghếch chẳng còn gì để nói." ko phải nói tất cả các ban đâu nhé"Cái sự ích kỉ và thiếu suy nghĩ của các bạn chẳng khác nào cơn sóng dữ, thâm thầm chảy dưới đáy sông.Nó cứ mạnh dần chẳng biết lúc nào sẽ ngoi lên mặt nước tạo thành "sóng thần" thì buồn thật đấy.Tớ viết bài chỉ mong các bạn vào đây tâm sự 1 cách thẳng thắn tất cả mọi suy nghĩ để giúp lớp ta trở lại như xưa.tất cả mọi người nhé.Ko hoan nghênh ai có ý định muốn phá hoại tinh thần của cả lớp.Nếu ko nói được ở trên lớp. Chúng ta hãy vào Bài viết này để nói ra! Cứ phê bình ai mà bạn thấy ko hài lòng nhé . Tất cả chỉ vì lớp thôi mà! Thân mến gửi các bạn của lớp tôi!!!
???-?? (???.ѧ???? ?-????? ????.???)??-???
Like
Share

h3odat
Th?nh Vi?n

April 27th, 2010, 3:47 am #2

thực lòng mà nói thi bạn Long noi cũng đúng. Số lượng con gái khá đông, nhiều khi vừa đến lớp nge tiếng các bạn đùa ngick mà oang cả đầu. Rùi có lúc cả lớp ngôi im thin thít, rất êm ả, dơn giản là đang ngồi học bài. Đôi khi cáu giận, đùa nhau mà quát tháo inh ỏi, các bạn thử ngồi yên 1 chỗ mà cảm nhận nó sẽ ntn??.. Nói đủ để hiểu, đủ để nge. Nói tuỳ lúc và tuỳ nơi. Nhung các bạn hãy đưa ra những ý kiên của myk để lớp có thể tiến bộ hơn, thời gian ko còn nhiều nữa, nó sẽ ko chờ ta đâu...
♫ ♪ღ♥ J??? ♥ღ ♪♫
Like
Share

tjeuhoangtu_9x
Ma mới

April 27th, 2010, 3:34 pm #3

mọi người chắc chẳng bao giờ giám nói thực những suy nghĩ của mình đâu nhỷ??
Like
Share

ssl0v3
C? t?n tu?i

April 29th, 2010, 3:07 pm #4

Con gái mà... ước gì biến thành con trai hết ... mà kậu bít rùi đấy... đã thành bản tính thì không thể thay đổi đâu. Ai chả muốn lớp đoàn kết... nhưng đâu phải muốn là được. Con trai dù tính thế nào vẫn chơi được với nhau. Nhưng con gái thì khác, ích kỉ, nhiều toan tính ( đây là nhận xét chung cũng như của bản thân tớ). Đôi khi không phải ghét gì nhau nên không đoàn kết mà là ít nói chuyện, ít giao tiếp, cảm thấy không hợp nên chỉ bít nhìn nhau mà sống. Theo tớ lớp nên có nhiều hoạt động tập thể hơn để cả lớp có cơ hội cùng chơi, cùng làm.... Chính ra giao tiếp nhiều mới bít nhìu người trong lớp khá hay. Chẳng qua mình không hay nói chuyện. Ví dụ như dạo này tớ khám ra bạn Hải... kaka... hay phết . Long ơi... hehe tớ tin vào con trai lớp minh ... sẽ nghĩ ra nhiều trò hay

Like
Share

tjeuhoangtu_9x
Ma mới

April 29th, 2010, 4:10 pm #5

tớ có trò này hay lắm! vừa là giải trí vừa là để tăng tinh thần đoàn kết cho lớp! đó là....chưa nghĩ ra...hahahaha...mời cả lớp vàp để cùng suy nghĩ nhá
Like
Share

ssl0v3
C? t?n tu?i

April 29th, 2010, 4:12 pm #6

thế mà cũng nói.... sao ý tưởng của k dồi dào thế... ngưỡng mộ quá :))

Like
Share

rapper_mixno_kool_nhok
Chuy?n Nghiệp

May 10th, 2010, 1:58 am #7

tớ ko bít nghe ở đâu nhưng màk có : "thượng đế tạo ra 1 sinh vật bậc cao là con ng` !!! nhưng sau 1 thời jan suy nghĩ !! ông nói rằng mún tạo ra con ng` nhưng fải có sự trái ngược ! vì vậy ông tạo ra đàn ông và đàn bà , tạo ra sự thật và sự dối trá , tạo ra tình yêu và lòng thù hận !! khi con ng` đc sinh ra có có tất cả những j` mà thượng đế đã dự định !! nhưng có 1 thêm 1 thứ đó là sự bí ẩn khó hỉu của ng` con gái và sự thẳng thắn của ng` con trai !!!! thượng đế ko nghĩ đến điều đó nhưng thần tình yêu thì đã tạo ra điều bí ẩn và sự thẳng thắn đó !! khi thượng đế hỏi, thần tình yêu Cupid nói rằng : tôi muốn đàn ông thực sự fải cố gắng tìm hỉu những suy nghĩ của phụ nữ, khi hỉu rồi họ sẽ biết yêu phụ nữ nhiều hơn!!! "
sự thật tớ cũng nghĩ như thế !! lớp mình nhìu con gái như ko fải điểm yếu ! quan trọng là mình biết thế mạnh mà dùng ! ko fải con gái lúc nào cũng vô tâm và íck kỉ !! thực lòng đấy !! qua tất cả những ng` mà tớ tiếp xúc tớ thây con gái sống tình cảm và tâm lí hơn kon trai rất nhìu ( ko fải tất cả , chỉ là số đông ). con gái ík kỉ vì họ ko mún mất những j` họ có và họ yêu !!
Và tớ cũng hỉu Long nghĩ j` ! sóng dưới đáy sông !! tớ mong rằng nó sẽ ko nổi lên !! và việc mà mọi ng` có thể làm ít nhất bây h` là giữ cho nó ko nổi lên, hãy để nó im lặng mà trôi ra biển, hẫy để bình yên trên mặt sông hết những năm cấp 3 !! tớ mong muốn chỉ như vậy thui ! bản tính khó dời !! ai mà thay đổi đc sự ík kỉ trong mỗi kon ng` !! bởi vì ai cũng có !! ko ai là ko có sự ík kỉ cả !!
tứo thực sự rất mong mún lớp mình sẽ tốt đẹp và yêu thương nhau ! dù j` thỳ lớp cũng là ngôi nhà thứ 2 và bạn bè cũng là gia đình thứ 2 !!
Like
Share

ssl0v3
C? t?n tu?i

May 10th, 2010, 11:12 am #8

nghe mày nói tao cũng thấy đúng đúng... ui zoi... nói thì dế nhưng làm thì khó. Có bít làm ngoiaf kệ đâu

Like
Share

tjeuhoangtu_9x
Ma mới

May 14th, 2010, 12:16 pm #9

ukm!!! thôi! dạo này đến lớp thấy buồn quá!!! đã nóng thì chớ!!! haizzz! chúc cả lớp vui vẻ nhìu nhá!! mong rằng lớp 11 sẽ có nhìu sự thay đổi cho lớp mình tươi mới hơn! bít đâu đấy lại có thêm thành viên mới thì sao!!! hehe!!! Cuộc sống vẫn tươi đẹp đúng ko các pạn b12
Like
Share

ssl0v3
C? t?n tu?i

May 16th, 2010, 4:54 am #10

kậu chúc như kiểu sắp chia tay ý. tớ đoán thể nào cũng có thêm bạn mới trong năm lớp 11 hehe

Like
Share